Cau Ham 48 Pro - ĐH GTVT HN
Chào Mừng Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn Lớp Cầu Hầm K48 - Trường ĐH GTVT HN!
Hãy đăng nhập để sử dụng được tất cả các tính năng trong diễn đàn.
Bạn phải đăng ký lấy tài khoản rồi mới đăng nhập được.
Chúc bạn luôn Gặp May Mắn -> Vui vẻ -> Hạnh Phúc -> Thành Công!!

Join the forum, it's quick and easy

Chào Mừng Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn Lớp Cầu Hầm K48 - Trường ĐH GTVT HN!
Hãy đăng nhập để sử dụng được tất cả các tính năng trong diễn đàn.
Bạn phải đăng ký lấy tài khoản rồi mới đăng nhập được.
Chúc bạn luôn Gặp May Mắn -> Vui vẻ -> Hạnh Phúc -> Thành Công!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Pro

Anh em Cầu Hầm 48 Pro đã có 1 trận "tắm bia" quá đã.Chúc Mừng anh em!!!
Sự có mặt của bạn làm diễn đàn có ý nghĩa hơn rất nhiều. Những góp ý thật lòng của bạn sẽ giúp Admin xây dựng được một mái nhà chung thật đẹp.
Nhấn vào chữ Đăng nhập ở góc trên bên phải hộp ChatBox để có thể trò chuyện với các thành viên khác trong diễn đàn
Chỉ cần đánh vào google search dòng chữ: cauham48 hoặc cauham48pro rồi Enter sẽ ra ngay forum của lớp chúng ta:https://cauham48pro.forumvi.com - Nơi chúng ta học tập chia sẻ và tìm kiếm thông tin.

You are not connected. Please login or register

MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire)

buituyenaet
manhthuong_gtvtch49
nguyenduongctgttp
Admin
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Hay MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Thu Nov 17, 2011 10:18 pm

Admin

Admin
Admin
Admin

MIDAS CIVIL 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire)

MIDAS CIVIL 7.01 - Phần Mềm Mô Hình Tính Toán Kết Cấu Không Thể Thiếu Cho Dân Cầu Đường Chúng Ta.

[You must be registered and logged in to see this link.]
Pass Unlock File: cauham48pro
(Click vào và chờ 5s -> click vào BỎ QUA QUẢNG CÁO ở góc trên bên phải để tới link mediafire)

Chú Ý:
1.Download file về và giải nén ta được 1 foler chứa đầy đủ bản cài đặt,file crack và hướng dẫn crack cụ thể bằng video.
2.Để vừa sử dụng MIDAS thuận lợi lại vừa đảm bảo máy tính của bạn không bị lây nhiễm virus Admin xin đề xuất phần mềm diệt virus: Avast! Internet Sercurity.
Các bạn nên cài Avast! Internet Sercurity vì nó không diệt file crack của MIDAS còn Kaspersky, Avira,... thì diệt ngay khi phát hiện.
3.Bạn nào đang dùng Windows 7 thì chú ý thêm: Phải tắt chế độ UAC của Windows 7 thì mới crack được MIDAS 7.01 nhé.Để tắt UAC các bạn nhấn vào phím có biểu tượng Windows 7 ở trên bàn phím -> Đánh uac -> Nhấn Enter -> Kéo thanh trượt ở cửa sổ hiện ra xuống dưới cùng -> Enter -> Khởi động lại máy rồi tiến hành cài đặt MIDAS và crack như hướng dẫn.

Chúc Thành Công!

Bổ sung thêm:

sunny

Được sửa bởi Admin ngày Sun Jan 13, 2013 5:28 pm; sửa lần 3.

https://cauham48pro.forumvi.com

nguyenduongctgttp

Chuẩn úy (Officer Designate)

em xin chào tất cả các anh là thành viên của lớp cầu hầm k48. em đang học lớp ctgttp k50, và đang học midas gấp, nhưng cài midas thì cứ lỗi, có lần cài được thì khởi động lại máy lại lỗi, hiện tại thì em đang gặp lỗi như thế này đây ạ,Protection key number does not match... Em dùng đủ mọi phiên bản rồi nhưng không được. V2011 thì dùng thử nên có 1 vài chức năng không dùng được. Em kính cẩn các Bác giúp em, xin hậu tạ nếu được găp nhau. emo16 số điện thoại của em là 0986979058, nếu Bác nào rảnh rỗi thì alo em nhé, em lên trường giúp em với, huhuhu.

3Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Thu Mar 15, 2012 11:16 pm

Admin

Admin
Admin
Admin

nguyenduongctgttp đã viết:em xin chào tất cả các anh là thành viên của lớp cầu hầm k48. em đang học lớp ctgttp k50, và đang học midas gấp, nhưng cài midas thì cứ lỗi, có lần cài được thì khởi động lại máy lại lỗi, hiện tại thì em đang gặp lỗi như thế này đây ạ,Protection key number does not match... Em dùng đủ mọi phiên bản rồi nhưng không được. V2011 thì dùng thử nên có 1 vài chức năng không dùng được. Em kính cẩn các Bác giúp em, xin hậu tạ nếu được găp nhau. emo16 số điện thoại của em là 0986979058, nếu Bác nào rảnh rỗi thì alo em nhé, em lên trường giúp em với, huhuhu.

Bạn kiểm tra xem win bạn cài đang chạy trên nền 32bit hay 64bit.64bit thì không crack đc midas đâu nhé.
Bạn đã đọc kỹ Chú ý mình nêu ở trên chưa?
Làm theo đúng như Chú ý thì mới crack được Midas 7.01 Crack theo hướng dẫn sau:
1.Copy 73b4.sentinel, SentianelFilter to C:\windows\system32.Chọn copy and replace.
2.Với Win 7: Chuột phải vào Emulator Utility chọn Run as administrator rồi ấn 1 lần vào nút Install... rồi tắt nó đi.
3. run program and go to help menu then go to register protection key and enter 9aed44bb95502080
3. Done so enjoy

Nếu chưa đc thì làm tiếp:
Chuột phải vào Emulator Utility chọn Run as administrator rồi ấn liên tục nhiều lần vào nút Uninstall... -> Ấn 1 lần vào nút Install... -> tắt nó đi.
Kiểm tra lại xem đc chưa. emo14

4Hay Anh Huy yêu quý Fri Mar 16, 2012 6:20 pm

nguyenduongctgttp

đến thời điểm này em chỉ biết nói 1 câu duy nhất, một câu mà từ ngày cài midas đến giờ em chỉ muốn được nói là "cảm ơn anh nhiều". emo5 em làm theo hướng dẫn của anh thì được rồi. nhưng chưa biết là có ổn lâu không nữa. Em muốn mời anh uống rượu 1 bữa, rồi anh em mình giao lưu tí có được không anh nhỉ? Em mời anh với lời mời chân thành nhất, em lưu số điện thoại của anh rồi. emo5 emo31 emo35 emo49 emo54

5Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Fri Mar 16, 2012 10:23 pm

Admin

Admin
Admin
Admin

nguyenduongctgttp đã viết:đến thời điểm này em chỉ biết nói 1 câu duy nhất, một câu mà từ ngày cài midas đến giờ em chỉ muốn được nói là "cảm ơn anh nhiều". emo5 em làm theo hướng dẫn của anh thì được rồi. nhưng chưa biết là có ổn lâu không nữa. Em muốn mời anh uống rượu 1 bữa, rồi anh em mình giao lưu tí có được không anh nhỉ? Em mời anh với lời mời chân thành nhất, em lưu số điện thoại của anh rồi. emo5 emo31 emo35 emo49 emo54

OK.
Nếu 1 ngày nào đó Midas 7.01 của bạn "giở chứng" thì cứ làm lại crack như sau:
Chuột phải vào Emulator Utility chọn Run as administrator rồi ấn liên tục nhiều lần vào nút Uninstall... -> Ấn 1 lần vào nút Install... -> tắt nó đi.
Chắc chắn là lại ngon lành cành đào.

6Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Tue Jul 17, 2012 10:48 pm

manhthuong_gtvtch49

Học viên (Officer Cadet)
Học viên (Officer Cadet)

AN ATTEMPT WAS MADE TO ACCESS AN UNNAMED FILE PAST ITS END
là lỗi gì vậy ad? và có cách sử nó không?

Admin

Admin
Admin
Admin

manhthuong_gtvtch49 đã viết:AN ATTEMPT WAS MADE TO ACCESS AN UNNAMED FILE PAST ITS END
là lỗi gì vậy ad? và có cách sử nó không?

Lỗi này mình chưa gặp bao giờ nên chưa biết cách xử lý.bạn đã thử gỡ ra và cài lại chưa?

8Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Wed Jul 18, 2012 10:17 pm

manhthuong_gtvtch49

Học viên (Officer Cadet)
Học viên (Officer Cadet)

em làm lại khoảng mười mấy lần rồi thì phải, chuyên gặp lỗi này
lần đầu ctrl+n là hiện bảng MIDAS/ CIVIL MAIN APPLICATION HAS STOPPED WORKING--->>>> close program
lần sau bật lại thì hiện luôn dòng chữ AN ATTEMPT WAS MADE TO ACCESS AN UNNAMED FILE PAST ITS END
tắt đi thì hiện bảng MIDAS/ CIVIL MAIN APPLICATION HAS STOPPED WORKING--->>>> close program
không hiểu sao midas 2011 cũng bị thế, chỉ chạy được lần đầu ngay sau khi cài xong, còn lần sau chạy thì cũng lỗi MIDAS/ CIVIL MAIN APPLICATION HAS STOPPED WORKING--->>>> close program
:-?, em đang tìm hiểu nguyên nhân mà chưa biết là sao

9Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Wed Jul 18, 2012 10:48 pm

Admin

Admin
Admin
Admin

manhthuong_gtvtch49 đã viết:em làm lại khoảng mười mấy lần rồi thì phải, chuyên gặp lỗi này
lần đầu ctrl+n là hiện bảng MIDAS/ CIVIL MAIN APPLICATION HAS STOPPED WORKING--->>>> close program
lần sau bật lại thì hiện luôn dòng chữ AN ATTEMPT WAS MADE TO ACCESS AN UNNAMED FILE PAST ITS END
tắt đi thì hiện bảng MIDAS/ CIVIL MAIN APPLICATION HAS STOPPED WORKING--->>>> close program
không hiểu sao midas 2011 cũng bị thế, chỉ chạy được lần đầu ngay sau khi cài xong, còn lần sau chạy thì cũng lỗi MIDAS/ CIVIL MAIN APPLICATION HAS STOPPED WORKING--->>>> close program
:-?, em đang tìm hiểu nguyên nhân mà chưa biết là sao

Thế bạn cài treenn Win 7 hay XP, 32-bit hay 64-bit?
Midas chỉ chạy được trên nền Win 32-bit thôi đấy.

10Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Wed Jul 18, 2012 11:29 pm

manhthuong_gtvtch49

Học viên (Officer Cadet)
Học viên (Officer Cadet)

à, win7 untimate 32bit

11Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Thu Jul 19, 2012 10:26 pm

manhthuong_gtvtch49

Học viên (Officer Cadet)
Học viên (Officer Cadet)

à, quên, khi e vừa cài xong, vào nhập key thì nó hiện 1 khung có note như sau
"the page cannot be found
the page you are looking for might have been removed, had its name changed, or is temporarily unavailable"
không hiểu là sao

12Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Mon Oct 08, 2012 2:12 pm

buituyenaet

Học viên (Officer Cadet)
Học viên (Officer Cadet)

Admin đã viết:
nguyenduongctgttp đã viết:đến thời điểm này em chỉ biết nói 1 câu duy nhất, một câu mà từ ngày cài midas đến giờ em chỉ muốn được nói là "cảm ơn anh nhiều". emo5 em làm theo hướng dẫn của anh thì được rồi. nhưng chưa biết là có ổn lâu không nữa. Em muốn mời anh uống rượu 1 bữa, rồi anh em mình giao lưu tí có được không anh nhỉ? Em mời anh với lời mời chân thành nhất, em lưu số điện thoại của anh rồi. emo5 emo31 emo35 emo49 emo54

OK.

Sao mình làm theo hướng dẫn rồi mà vẫn Crack không được. Sau khi minh bam New là nó hiện ra bảng báo lỗi (Lock is not detected. Please check that. Lock is connected properly). Mấy Pro chỉ giùm mình là bị lỗi gì và cách khắc phục ra sao. Thanhks.
[img][/img]

13Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Tue Oct 09, 2012 9:02 pm

Admin

Admin
Admin
Admin

1.Tắt hết Midas đang chạy.
2.Chuột phải vào Emulator Utility chọn Run as administrator rồi ấn liên tục nhiều lần vào nút Uninstall... -> Ấn 1 lần vào nút Install... -> tắt nó đi.

14Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Mon Apr 07, 2014 11:34 am

the_hoan

Tân Binh
Tân Binh

a chị giúp e sửa cảnh báo lỗi này với ạ ,chạy rồi mó nó cứ cảnh báo nút thiếu liên kết hay sao ý
thank on nhiều nhiều

15Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Wed Aug 20, 2014 3:51 pm

thang251192

Tân Binh
Tân Binh

e chào a chị ạ . Hiện tại thì em đang gặp lỗi như thế này đây ạ :(Lock is not detected. Please check that. Lock is connected properly ). e làm như a hướng dẫn ở trên , crack ngon lành , chạy cũng ok rồi , sau hôm sau e chạy lại thì nó lại báo lỗi như trên ạ , e làm như a hướng dẫn thì lại k đc nữa , a giúp e với , thank a ạ !

16Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Tue Mar 31, 2015 10:57 pm

anhtuyendkt

Tân Binh
Tân Binh

các bạn cho mình hỏi" mình cài xong midas theo hướng dẫn trên, máy mình win7-32bit, sử dụng kaspersky2013, mình đã cho foder midas vào phần mềm kasper như hướng dẫn nhưng cài xong mở midas thì báo lỗi Protection key number does not match..., sau đó mình vào help nhập key vào thì lại báo lỗi Lock is not detected. Please check that. Lock is connected properly, được một lúc thì midas bị tắt, mình ra desktop mở lại thì báo Cannot find import;DLL may be mising, corupt, or wrong version File'Wg_tremenu.dll" eross32. các bạn giúp mình với mày mò mãi mà vẫn ko cài được
Cho mình hỏi chuột phải vào Emulator Utility là ở chỗ nào vậy_ mong chỉ giáo hi

17Hay Re: MIDAS 7.01 FULL+CRACK (Link Mediafire) Tue Aug 11, 2015 12:21 pm

bachthuy1179

Tân Binh
Tân Binh

anh chị ơi, cho e hỏi cài midas ảo làm sao ạ?
do em dùng win8 64bit k cài được midas ạ.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]